Cổng chắn lối vào tự động SR-A270LED – Hàn Quốc
Thương hiệu : Securance
Xuất xứ : Korea
Bảo hành : 12 tháng
Tình trạng : Đang có hàng
Giá: Liên hệ để có giá tốt
Tư vấn giải pháp - sản phẩm
Hotline
Xem thêm:
Những đặc điểm, tính năng chính
  • Chế độ vân hành xoay hai chiều
  • Cổng cho phép xe lăn và phân phối đi qua
  • Có thể thiết lập mở sang hướng ngược lại của lối vào để tránh sự bất tiện khi đi qua
  • Nhân viên được cấp quyền có thể chuyển qua điều khiển thủ công hoặc đầu đọc thẻ
  • Có thể hoạt động từ khoảng cách xa bằng điều khiển từ xa
  • Sơ tán nhanh chóng thông qua mở tự động trong trường hợp cháy hoặc khẩn cấp
Xem thêm:
Các sản phẩm Kiểm soát ra vào tạihttps://hptvietnam.vn/danh-muc/kiem-soat-vao-ra-cham-cong
Vì sao chọn HPT Việt Nam là nhà cung cấp tin cậy?
  • HPT Việt Nam là đơn vị có hơn 16 năm kinh nghiệm nhập khẩu và thi công hệ thống an ninh
  • Sản phẩm được nhập khẩu trực tiếp, có chứng nhận CO và CQ chính hãng
  • Chính sách chiết khấu rõ ràng, cam kết giá tốt nhất thị trường tại Việt Nam
  • Có sẵn hàng để Test và bàn giao
  • Lắp đặt miễn phí, bảo hành chính hãng
  • HPT Việt Nam đã thi công lắp đặt cho nhiều dự án lớn trên toàn quốc.
  • Xem hồ sơ năng lực của HPT Việt Nam
Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm xin vui lòng liên hệ:
Hotline: 0916 244 268
CÔNG TY CỔ PHẦN TM DỊCH VỤ XNK HPT VIỆT NAM
Trụ sở: 20 đường 52, Sunlake Villas, Khu Đô Thị Vạn Phúc, phường Hiệp Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Chi nhánh: 17-TT03, Khu Đô Thị Tây Nam Hồ Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, TP. Hà Nội.
Website: https://hptvietnam.vn/
Hồ sơ năng lực: https://hptvietnam.vn/profile.pdf
Độ dày 270 mm
Chiều cao1,000 mm
Chiều rộng lối đi950 mm
Chiều cao cánh kính có thể điều chỉnh1000 ~ 1200 mm
Chế độ vận hànhMột chiều hoặc hai chiều
Vật liệu
Mặt trên: Thép không gỉ hoặc thép sơn/ đèn LED
Mặt trước: Thép không gỉ hoặc thép sơn
Bên cạnh: Thép không gỉ hoặc thép sơn
Cánh: Kính cường lực 10 mm