Máy Dò Kim Loại Hashima HN-880C-120
Thương hiệu : Hashima- Japan
Xuất xứ : Nhật Bản
Tình trạng : Đang có hàng
Giá: Liên hệ để có giá tốt
Tư vấn giải pháp - sản phẩm
Hotline
Tổng quan về máy dò kim loại Hashima HN-880C-120.
Tìm hiểu thêm: Máy dò kim loại Hasima dành cho may mặc
Đặc điểm nổi bật của máy dò mũi kim gãy Hashima HN-880C-120.
Thông số kỹ thuật của máy dò kim loại Hashima HN-880C-120.
  • Kiểu máy: Máy dò kim loại băng tải
  • Phương pháp phát hiện: Cảm ứng từ
  • Khả năng phát hiện: Fe 0,8mm (120mm)
  • Chiều rộng cổng dò: 600 mm
  • Chiều cao cổng dò: 120mm tiêu chuẩn
  • Phương pháp báo động: Đèn báo và còi
  • Tốc độ băng tải: 15 – 40 / phút
  • Nguồn điện: Một pha 220V, 50Hz
  • Điều chỉnh độ nhạy: Có 6 bước điều chỉnh
  • Công suất: 150W