Máy X-Ray kiểm tra những bộ phận xe ô tô XSCAN-8350 – Hàn Quốc
Thương hiệu : XAVIS
Xuất xứ : Korea
Bảo hành : 12 tháng
Tình trạng : Đang có hàng
Giá: Liên hệ để có giá tốt
Tư vấn giải pháp - sản phẩm
Hotline
Ứng dụng
  • Các thành phần của ô tô
  • Động cơ, Pít-tông,…
  • Bánh xe tay cầm,…
  • Lốp xe
XSCAN-7600, 8000 Series
  • Kích thước trung bình và lớn & đúc mật độ cao, sản phẩm đúc.
  • Linh kiện ô tô, Kiểm tra các bộ phận liên quan đến ống và ống hàn.
Máy X-Ray kiểm tra những bộ phận xe ô tô XSCAN-7650C – Hàn Quốc
Máy X-Ray XSCAN-8350 hình ảnh kiểm tra
LÝ DO CHỌN HPT VIỆT NAM LÀM ĐỐI TÁC CUNG ỨNG
unnamed Lắp đặt và bảo hành tận nơi trên toàn quốc.
unnamed Tư vấn giải pháp miễn phí từ các chuyên gia 10 năm kinh nghiệm trong ngành.
unnamed Chiết khấu cao cho cộng tác viên (CTV) và đại lý.
unnamed Hồ sơ năng lực mạnh, hỗ trợ các SI, Đại lý làm nhiều dự án lớn. Xem tại đây.
Vì sao chọn HPT Việt Nam là nhà cung cấp tin cậy?
  • HPT Việt Nam là đơn vị có hơn 16 năm kinh nghiệm nhập khẩu và thi công hệ thống an ninh
  • Sản phẩm được nhập khẩu trực tiếp, có chứng nhận CO và CQ chính hãng
  • Chính sách chiết khấu rõ ràng, cam kết giá tốt nhất thị trường tại Việt Nam
  • Có sẵn hàng để Test và bàn giao
  • Lắp đặt miễn phí, bảo hành chính hãng
  • HPT Việt Nam đã thi công lắp đặt cho nhiều dự án lớn trên toàn quốc.
  • Xem hồ sơ năng lực của HPT Việt Nam
Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm xin vui lòng liên hệ:
Hotline: 0916 244 268
CÔNG TY CỔ PHẦN TM DỊCH VỤ XNK HPT VIỆT NAM
Trụ sở: 20 đường 52, Sunlake Villas, Khu Đô Thị Vạn Phúc, phường Hiệp Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Chi nhánh: 17-TT03, Khu Đô Thị Tây Nam Hồ Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, TP. Hà Nội.
Website: https://hptvietnam.vn/
Hồ sơ năng lực: https://hptvietnam.vn/profile.pdf
Loại ốngLoại đóng
Kích thước tiêu điểm1,0mm (Nhỏ) / 3,5mm (Lớn)
Tối đa Điện áp ống350kV
Tối đa Công suất ra1.000W (Nhỏ) / 2.250W (Lớn)
Máy dò8 inch FPD hoặc Quét đường
Tối đa Kiểm tra kích thước500 (Ø) x800 (H) mm
Tối đa Đang tải mẫu40kg / 80kg
Liều lượng rò rỉ X-Ray< 1uSv / giờ
Kích thước
(WxDxH mm)
2.560 × 1.980 × 2.080
Nguồn cấp220 VAC Một pha 50 / 60Hz