Máy Phát Điện KAMA KDE-15SS3
Máy Phát Điện KAMA KDE-15SS3
Thương hiệu : KAMA
Tình trạng : Đang có hàng
Giá: Liên hệ để có giá tốt
Tư vấn giải pháp - sản phẩm
Hotline
Tổng quan về máy phát điện KAMA KDE-15SS3
  • Máy phát điện KAMA KDE-15SS3 với công suất liên tục (kVA/kW) 10,6.
  • Công suất dự phòng (kVA/kW) 11,6.
  • Điện áp (V) 230.
  • Số pha 3.
Máy Phát Điện KAMA KDE-15SS3
Máy Phát Điện KAMA KDE-15SS3
Hiện nay, máy phát điện đang được phân phối chính thức tại HPT Việt Nam.
Thông số kỹ thuật của máy phát điện KAMA KDE-15SS3
ModelKAMA – KDE15SS3
Tần số                                         50 Hz
Công suất liên tục                      10.6  KVA
Công suất dự phòng                     11.6 KVA
Điện áp định mức                          230 / 400 V
Dòng điện định mức                      15.3 A
Hệ số công suất cosØ                      0.8 Lag
Số pha3 pha
Số cực từ4
Số vòng quay đầu phát               1500 r.p.m
Cấp cách điệnF
Loại kích từTự kích từ và ổn định điện áp điện tử (AVR), dao động ≤ ±1 %
Động cơ – Kí hiệuKD388G
Kiểu động cơĐộng cơ Diezen 4 thì, 3 xi lanh kiểu I, phun nhiên liệu trực tiếp
Đường kính x hành trình piston    88 x 90 mm
Dung tích xilanh                           1.642 L
Công suất liên tục động cơ          12.3 kW
Tỉ số nén18.2:1
Tốc độ động cơ                            1500 r.p.m
Hệ thống làm mátNước được làm mát bằng két và quạt gió
Hệ thống bôi trơnBơm dầu kết hợp vung té
Hệ thống khởi độngĐề nổ 12VDC
Nhiên liệu sử dụngDiezen
Loại dầu bôi trơnSAE15W40 (above CD grade)
Dung tích nước làm mát               4.6 L
Dung tích dầu bôi trơn                 6.9 L
Nguồn nạp ắc quy                                         12V – 15A V-A
ắc quy                                                            12V – 65Ah V-Ah
Mức tiêu hao nhiên liệu tối đa      2.346 L/h
Dung tích bình nhiên liệu              65 Lít
Kích thước                                     1570 x 780 x 1050 mm
Khối lượng                                    675 Kg
Độ ồn                                    51 dB(A)/7m
Kết cấu khung – vỏ bọcVỏ siêu chống ồn đồng bộ (Ultra silent), máy không có bánh xe
Bảng điều khiểnKĩ  thuật số (Digital)
1 – Khoá điện khởi động máy, Attomat điều khiển & bảo vệ điện áp ra, Đồng hồ báo nhiên liệu, ổ cắm đa năng điện xoay chiều 230 V, cực ra điện áp 230 / 400 V, chức năng tự động bơm nhiên liệu vào thùng chứa và nút dừng khẩn cấp khi có sự cố. 2 – Màn hình kĩ thuật số hiển thị: Điện áp và dòng điện pha, tần số dòng điện, tổng thời gian chạy máy, điện áp xạc ắc quy…các đèn chỉ báo chế độ bảo vệ nếu xuất hiện lỗi (bao gồm: cao/thấp tần số dòng, điện áp, nhiệt độ động cơ. áp suất dầu bôi trơn, quá tải …). Chức năng SCAN có thể quét kiểm tra liên tục và hiển thị tự động trên màn hình.