Màn Hình Tương Tác Thông Minh Dahua LCH86-MC410-B
Thương hiệu : Dahua
Xuất xứ : Trung Quốc
Tình trạng : Đang có hàng
Giá: Liên hệ để có giá tốt
Tư vấn giải pháp - sản phẩm
Hotline
Thông Số Kỹ Thuật Màn Hình Tương Tác Thông Minh Dahua LCH86-MC410-B
  1. Màn hình 4K UHD mang đến hình ảnh rõ ràng, sắc nét, màu sắc sống động.
  2. Có thể dễ dàng chuyển đổi giữa Android và Windows (cần có mô-đun PC cho HĐH Windows).
  4.  Hỗ trợ các tệp phương tiện và tài liệu văn phòng tích hợp sẵn.
  5.  Tất cả các ứng dụng khởi động và nguồn tín hiệu đều có thể tùy chỉnh.
  6. Kết nối mạng không dây và có dây.
  7.  Máy ảnh 5 MP nhúng và micrô.
Hệ thống tích hợp
Hệ điều hành
Android 9.0
CPU
A55 lõi tứ
ĐẬP
4 GB
ROM
32 GB
Hàm số
Hệ điều hành của Mô-đun bên ngoài
Windows 7/8/10; Android
Wifi
Băng tần kép 2,4 G / 5 G
Điểm phát sóng Wi-Fi
Băng tần kép 2,4 G / 5 G; hỗ trợ bật Hotspot và Wi-Fi cùng một lúc
Bảng điều khiển LCD
Kích thước bảng điều khiển
65 inch; 75 inch; 86 inch
Đèn nền
DLED
Tỷ lệ khung hình
16: 9
độ sáng
65 inch: 350 cd / m²; 75 inch: 350 cd / m²; 86 inch: 350 cd / m²
Nghị quyết
3840 (H) × 2160 (V)
Góc nhìn
H: 178 °; V: 178 °
Tuổi thọ
50.000 giờ
Tốc độ làm tươi
60 Hz
Tương phản tĩnh
Tương phản động
Máy ảnh
Pixel
5MP
Điều khiển tự động
Cân bằng trắng tự động
Méo mó
≤5%
Tối đa Nghị quyết
Android: 1920 × 1080 @ 30 khung hình / giây
OPS: 2560 × 1440 @ 30 khung hình / giây
Góc nhìn
H: 79 °; V: 51 °; D: 88 °
Cổng thiết bị
Cảm biến ánh sáng
1
Nút phía trước
1 × nút nguồn (bên phải)
Cổng phía trước
1 × USB 3.0 (bên trái)
Cổng thông tin
1 x RJ-45
Wifi
1 × Wi-Fi; 1 × Điểm phát sóng
USB
3 × USB 3.0; 1 × Micro USB
RS-232
1 × RS-232
Đầu vào video
1 x HDMI IN
Đầu ra âm thanh
Cổng 1 × 3,5 mm (Line OUT)
Khác
1 × Chạm
IrDA
1
Màn hình cảm ứng
Loại công nghệ cảm ứng
Công nghệ cảm ứng hồng ngoại
Thời gian đáp ứng
<10 mili giây
Điểm chạm
20
Cảm ứng hợp lệ
2 mm
Chế độ viết
Ngón tay + Bút
Độ phân giải cảm ứng
32767 × 32767
Số điểm viết của nhiều người dùng
2
Loa
Quyền lực
Tần số đầy đủ: 15 W × 2
Loa tích hợp
2
Cái mic cờ rô
Khoảng cách đón
Thu âm trường xa: 6 m – 8 m (19,69 ft – 26,25 ft)
Số lượng micrô
AGC
VÂNG
Echo Hủy bỏ
VÂNG
Mô hình cực
Đa hướng
Lọc tiếng ồn thông minh
Chung
Nguồn cấp
100–240 VAC, 50/60 Hz
Sự tiêu thụ năng lượng
65 inch: 250 W; 75 inch: 300 W; 86 inch: 400 W
Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ
0,5 W
Nhiệt độ hoạt động
–10 ° C đến +45 ° C (+14 ° F đến +113 ° F)
Nhiệt độ bảo quản
–20 ° C đến +55 ° C (–4 ° F đến +131 ° F)
Độ ẩm hoạt động
10% –90%
Độ ẩm lưu trữ
10% –90%
Chất liệu sản phẩm
Vỏ kim loại
Thủy tinh
Kính cường lực chống lóa mắt có độ cứng 7 trên thang Mohs
Độ dày kính
3mm
Màu vỏ (Khung / Mặt sau)
Mặt dưới: Bạc; trên / trái / phải: đen
Kích thước sản phẩm
65 inch (có máy ảnh): 1.485 mm × 87 mm × 941 mm (58,46 “× 3,43” × 37,05 “)
75 inch (có máy ảnh): 1.707 mm × 87 mm × 1.066 mm (67,2″ × 3,43 “× 41,97 “)
86 inch (có máy ảnh): 1.953 mm × 87 mm × 1.205 mm (76,89″ × 3,43 “× 47,44”)
Kích thước bao bì
65 inch: 1.587 mm × 225 mm × 1.070 mm (62,48 “× 8,86” × 42,13 “)
75 inch: 1.810 mm × 235 mm × 1.189 mm (71,26″ × 9,25 “× 46,81”)
86 inch: 2.056 mm × 235 mm × 1.334 mm (80,94 “× 9,25” × 52,52 “)
Khối lượng tịnh
65 inch: 38 kg (83,8 lb)
75 inch: 54 kg (119,1 lb)
86 inch: 64 kg (141,1 lb)
Trọng lượng thô
Phiên bản 65 inch: 46 kg (101,41 lb)
Phiên bản 75 inch: 65 kg (143,30 lb)
Phiên bản 86 inch: 77 kg (169,77 lb)
Kích thước lỗ lắp
65 inch: 500 mm × 400 mm (19,69 ” × 15,75 ”)
75 inch: 600 mm × 400 mm (23,62 ” × 15,75 ”)
86 inch: 750 mm × 400 mm (29,53 ” × 15,75 ”)
Bảng kê hàng hóa
Bảng tương tác thông minh: × 1
Dây nguồn: × 3 (EU / US / UK)
Bút stylus: × 2
Hướng dẫn bắt đầu nhanh: × 1
Giá treo tường (đã được lắp trên bảng trắng): × 1
Gói phụ kiện: × 1
Điều khiển từ xa: × 1
Dahua LCH86-MC410-B – Giải pháp hiện đại cho hệ thống giáo dục và doanh nghiệp
Thiết kế hiện đại và sang trọng
Màn hình tương tác Dahua LCH86-MC410-B có kích thước lớn 86 inch, độ phân giải 4K UHD và tỷ lệ màn hình 16:9, cho phép hiển thị hình ảnh và video với độ nét cao và màu sắc chân thực. Thiết kế màn hình viền mỏng và chân đế đơn giản giúp sản phẩm trở nên thanh lịch và sang trọng, phù hợp với mọi không gian và phong cách thiết kế.